Úrslit - Síðustu skeiðleika sumarsins

01.09.2016 - 07:25
Síðustu skeiðleikar ársins fóru fram að Brávöllum á Selfossi miðvikudagskvöldið 31.águst. Stigahæsti knapi kvöldsins og það ekki í fyrsta skipti var Ævar Örn Guðjónsson.
 
Það var hins vegar Davíð Jónsson sem varð stigahæsti knapi ársins og hlaut því farandbikar sem gefinn er af þeim Gunnari og Kristbjörgu í Auðsholtshjáleigu til minningar um Einar Öder Magnússon og ber nafnið Öderinn.
 
Davíð er vel að sigrinum kominn, hefur mætt á alla skeiðleika sumarsins og er sigurinn ekki síst að þakka næmu og traustu sambandi hans og skeiðsnillingsins Irpu frá Borgarnesi.
 
Baldvin og Þorvaldur styrkti um öll verðlaun í skeiðgreinum þetta sumarið, án þeirra væri ekki hægt að halda skeiðleika og eiga þau Guðmundur og Ragna heila þökk skilið fyrir það.
 
Skeiðfélagið vill koma á framfæri þökkum til allra þeirra sem lögðu sitt af mörkum í sumar. Sérstaklega langar okkur að þakka öllum þeim sjálfboðaliðum sem tóku þátt í ár og einnig viljum við skila kærum kveðjum til Jóhanns F. Valdimarssonar og Jónínu Guðrúni Kristinsdóttur fyrir samstarf sumarsins.
 
Sjáumst fersk og fljót á næsta keppnistímabili.
Niðurstöður
250 metra skeið
1 Ævar Örn Guðjónsson Vaka frá Sjávarborg 23,67 
2 Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ 23,77 
3 Daníel Ingi Larsen Flipi frá Haukholtum 23,87 
4 Sæmundur Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi II 24,26 
5 Sigurbjörn Bárðarson Snarpur frá Nýjabæ 0,00 
6 Sigurður Óli Kristinsson Snælda frá Laugabóli 0,00 
7 Bjarni Bjarnason Glúmur frá Þóroddsstöðum 0,00 
 
150 metra skeið
1 Bjarni Bjarnason Hera frá Þóroddsstöðum 14,42 
2 Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi 14,53 
3 Sigursteinn Sumarliðason Bína frá Vatnsholti 14,59 
4 Sigurbjörn Bárðarson Óðinn frá Búðardal 14,89 
5 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi 15,01 
6 Teitur Árnason Ör frá Eyri 15,01 
7 Tómas Örn Snorrason Pandra frá Hæli 15,07 
8 Sigurður Óli Kristinsson Grúsi frá Nýjabæ 15,24 
9 Sigursteinn Sumarliðason Kara frá Efri-Brú 15,61 
10 Ævar Örn Guðjónsson Bylting frá Árbæjarhjáleigu II 16,00 
11 Hlynur Pálsson Björt frá Bitru 16,33 
12 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum 16,47 
13 Ólafur Þórðarson Lækur frá Skák 16,90 
14 Hildur G. Benediktsdóttir Viola frá Steinnesi 17,16 
15 Kjartan Ólafsson Hnappur frá Laugabóli 17,19 
16 Jón Kristinn Hafsteinsson Sigurður frá Feti 17,85 
17 Guðjón Örn Sigurðsson Lukka frá Úthlíð 0,00 
18 Konráð Valur Sveinsson Gyðja frá Hvammi III 0,00 
19 Sigurður Óli Kristinsson Djörfung frá Skúfslæk 0,00 
20 Leó Hauksson Brík frá Laugabóli 0,00 
21 Daníel Gunnarsson Vænting frá Mosfellsbæ 0,00 
22 Gunnlaugur Bjarnason Garún frá Blesastöðum 2A 0,00 
23 Sigurður Vignir Matthíasson Léttir frá Eiríksstöðum 0,00 
 
100 metra skeið
1 Hans Þór Hilmarsson Hera frá Þóroddsstöðum 7,54 
2 Davíð Jónsson Irpa frá Borgarnesi 7,75 
3 Daníel Ingi Larsen Stúlka frá Hvammi 8,00 
4 Þórarinn Ragnarsson Hákon frá Sámsstöðum 8,07 
5 Ævar Örn Guðjónsson Vaka frá Sjávarborg 8,12 
6 Sigurbjörn Bárðarson Snarpur frá Nýjabæ 8,22 
7 Konráð Valur Sveinsson Umsögn frá Fossi 8,26 
8 Sæmundur Sæmundsson Vökull frá Tunguhálsi II 8,27 
9 Leó Hauksson Tvistur frá Skarði 8,29 
10 Kjartan Ólafsson Vörður frá Laugabóli 8,48 
11 Gunnlaugur Bjarnason Flipi frá Haukholtum 8,49 
12 Hlynur Pálsson Cesilja frá Vatnsleysu 9,19 
13 Hjörvar Ágústsson Nóva frá Kirkjubæ 9,21 
14 Sigursteinn Sumarliðason Stjarna frá Kríumýri 9,53 
15 Hildur G. Benediktsdóttir Viola frá Steinnesi 9,90 
16 Sigurður Vignir Matthíasson Nn frá Kálfhóli 2 0,00 
17 Daníel Ingi Larsen Snör frá Oddgeirshólum 0,00 
18 Sigurður Óli Kristinsson Snælda frá Laugabóli 0,00 
19 Bjarni Bjarnason Randver frá Þóroddsstöðum 0,00 
20 Teitur Árnason Jökull frá Efri-Rauðalæk 0,00