Öll úrslit Metamóts Spretts 2016

04.09.2016 - 19:53
 Metamót Spretts var haldið á Kjóavöllum um helgina. Meðfylgjandi eru öll úrslit mótsins.
 
 
 
A-Úrslit í A-flokki Opnum flokki
1 Hafsteinn frá Vakursstöðum Teitur Árnason Rauðskjóttur 8,78 (ofar á aukastöfum)
2 Krókur frá Ytra-Dalsgerði Ævar Örn Guðjónsson Brúnn 8,78
3 Hersir frá Lambanesi Jakob Svavar Sigurðsson Jarpur 8,70
4 Sigurður Sigurðarson Karri frá Gauksmýri 8,70
5 Stemma frá Bjarnanesi Ragnheiður Samúelsdóttir Brún 8,70
6 Nagli frá Flagbjarnarholti Sigurbjörn Bárðarson Brúnn 8,67
7 Gróði frá Naustum Viðar Ingólfsson Jarpur 8,67
8 Penni frá Eystra-Fróðholti Daníel Jónsson Bleikur 8,59
9 Atlas frá Lýsuhóli Jóhann Kristinn Ragnarsson Bleikálóttur 8,57
 
A-úrslit í A-flokki áhugamanna:
1 Gunnar Tryggvason Sprettur frá Brimilsvöllum Jarpur 8,35
2 Herdís Rútsdóttir Irpa frá Skíðbakka I Jörp 8,32
3 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti 8,26
4 Sigurður Gunnar Markússon Freyþór frá Hvoli Brúnn 8,24
5 Kristinn Már Sveinsson Silfurperla frá Lækjarbakka Móálótt 8,23
6 Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka Brúnn 8,20
7 Kristín Ingólfsdóttir Glaðvör frá Hamrahóli Jörp 8,19
8 Þorvarður Friðbjörnsson Dögun frá Mosfellsbæ Jörp 8,12
9 Guðmundur Jónsson Fífa frá Brimilsvöllum brúntvístjörnótt 7,51
 
A-úrslit í B-flokki opnum flokki:
1 Skapti Steinbjörnsson Oddi frá Hafsteinsstöðum 8,80
2 Gústaf Ásgeir Hinriksson Póstur frá Litla-Dal 8,78
3 Flosi Ólafsson Dáð frá Jaðri 8,75
4 Bjarni Sveinsson Hrafn frá Breiðholti 8,63
5 Sindri Sigurðsson Þórólfur frá Kanastöðum 8,62
6 Sigurður Sigurðarson List frá Langsstöðum 8,61
7 Arnar Bjarki Sigurðarson Kaspar frá Kommu 8,61
8 Hinrik Bragason Þrumufleygur frá Álfhólum 8,53
9 Svavar Örn Hreiðarsson Sprettur frá Holtsenda 2 8,25
 
A-úrslit í B-flokki áhugamanna
1 Saga Steinþórsdóttir Mói frá Álfhólum brúnn 8,48
2 Birta Ingadóttir Október frá Oddhóli bleikur 8,47
3 Þorvarður Friðbjörnsson Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga rauður 8,47
4 Guðrún Margrét Valsteinsd Óskar Þór frá Hvítárholti brúnn 8,39
5 Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli móálóttur 8,38
6 Arna Snjólaug Birgisdóttir Nasa frá Útey rauður 8,36
7 Sverrir Einarsson Kraftur frá Votmúla 2 rauður 8,35
8 Gunnar Tryggvason Grettir frá Brimilsvöllum 8,19
 
Úrslit í hraðatölti:
1 Sproti frá Ytri-Skógum Nína María Hauksdóttir 10,11
2 Bræðir frá Skjólbrekku Sævar Örn Eggertsson 10,47
3 Eva frá Mosfellsbæ Súsanna Katarína Guðmundsdóttir 11,99
4 Össur frá Þingeyrum Böðvar Guðmundsson 13,08
5 Dynjandi frá Ragnheiðarstöðum Sævar Leifsson 13,4
 
 
Úrslit í 150m skeiði
1 Bjarni Bjarnason Hera frá Þóroddsstöðum 13,92
2 Sigurbjörn Bárðarson Óðinn frá Búðardal 14,53
3 Sigursteinn Sumarliðason Bína frá Vatnsholti 14,59
4 Sigurður Óli Kristinsson Grúsi frá Nýjabæ 14,61
5 Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi 14,74
 
Úrslit í 250metra skeiði:
1.Glúmur frá Þóroddsstöðum Bjarni Bjarnason 22,44
2.Snarpur frá Nýjabæ Sigurbjörn Bárðarson 22,74
3.Vaka frá Sjávarborg Ævar Örn Guðjónsson 22,86
4.Snælda frá Laugabóli Sigurður Óli Kristinsson 22,96
5.Vökull frá Tunguhálsi II Sæmundur Sæmundsson 23,50
 
150m skeið, bestu tímar eftir fyrri spretti:
Bjarni Bjarnason Hera frá Þóroddsstöðum 14.30
Konráð Valur Sveinsson Gyðja frá Hvammi III 14.52
Sigursteinn Sumarliðason Bína frá Vatnsholti 14.62 
Sigurbjörn Bárðarson Óðinn frá Búðardal 14.73
Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi 14.74
Líney María Hjálmarsdóttir Brattur frá Tóftum 14.96
Sigurður Sigurðarson Messa frá Káragerði 15.12 
Sigurður Óli Kristinsson Djörfung frá Skúfslæk 15.17
Svavar Örn Hreiðarsson Jóhannes Kjarval frá Hala 15.29
Sigurður Óli Kristinsson Grúsi frá Nýjabæ 15.33
Arnar Bjarki Sigurðarson Blikka frá Þóroddsstöðum 15.33
Daníel Gunnarsson Vænting frá Mosfellsbæ 15.39
Auðunn Kristjánsson Þrymur frá Hafnarfirði 15.46 
Magnús Bragi Magnússon Fróði frá Ysta-Mó 15.47
Þorgeir Ólafsson Ísak frá Búðardal 15.98
Guðmar Þór Pétursson Rúna frá Flugumýri 15.98 
Sigurður Vignir Matthíasson Nn frá Kálfhóli 2 16.38
Sigursteinn Sumarliðason Kara frá Efri-Brú 16.45
Hlynur Pálsson Birta frá Bitru 16.55
Hlynur Guðmundsson Sólfaxi frá Eyri 16.55 
Hildur G. Benediktsdóttir Viola frá Steinnesi 16.94 
Þórarinn Ragnarsson Lukka frá Úthlíð 17.04 
Jón Kristinn Hafsteinsson Sigurður frá Feti 18.80 
Valgeir Vilmundarson Myrkvi frá Hverhólum 20.89
 
250m skeið, bestu tímar eftir fyrri spretti:
Vaka frá Sjávarborg Ævar Örn Guðjónsson 22.86
Snælda frá Laugabóli Sigurður Óli Kristinsson 23.03 
Snarpur frá Nýjabæ Sigurbjörn Bárðarson 23.40
Glúmur frá Þóroddsstöðum Bjarni Bjarnason 23.81 
Vökull frá Tunguhálsi II Sæmundur Sæmundsson 24.01 
Tign frá Fornusöndum Edda Rún Ragnarsdóttir 24.68
 
Niðurstöður úr B-úrslitum í A-flokki opnum flokki:
8 Ragnheiður Samúelsdóttir Stemma frá Bjarnanesi 8,709
9 Sigurður Sigurðarson Karri frá Gauksmýri 8,651
10 Ævar Örn Guðjónsson Salvador frá Hjallanesi 8,616
11 Líney María Hjálmarsdóttir Kunningi frá Varmalæk 8,613
12 Edda Rún Ragnarsdóttir Tildra frá Kjarri 8,551
13 Sigurður Vignir Matthíasson Starkarður frá Stóru-Gröf ytri 8,527
14 Eyrún Ýr Pálsdóttir Mugga frá Brúnastöðum 2 8,473
15 Jóhann Kristinn Ragnarsson Elja frá Sauðholti 2 8,436
 
Niðurstöður úr B-úrslitum í A-flokki Áhugamanna:
8 Kristinn Már Sveinsson Silfurperla frá Lækjarbakka 8,22
9 G. Snorri Ólason Flosi frá Melabergi 8,20
10 Hrafnhildur Jónsdóttir Melkorka frá Hellu 8,17
11 Rósa Valdimarsdóttir Laufey frá Seljabrekku 8,14
12 Jón Björnsson Mánadís frá Akureyri 7,92
13 Harpa Sigríður Bjarnadóttir Skandall frá Sælukoti 7,71
 
Niðurstöður úr B-úrslitum í B-flokki opnum flokki:
8 Hinrik Bragason Póstur frá Litla-Dal Brúnn/milli- einlitt 8,74
9 Sigurður Sigurðarson Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- skjótt 8,69
10 Ólafur Ásgeirsson Védís frá Jaðri Jarpur/milli- einlitt 8,59
11 Viðar Bragason Þytur frá Narfastöðum Þytur frá Narfastöðum 8,58
12 Lena Zielinski Sprengihöll frá Lækjarbakka Rauður/milli- einlitt 8,53
13 Sigurður Vignir Matthíasson Dögun frá Mykjunesi 2 Brúnn/milli- einlitt 8,50
14 Jóhann Kristinn Ragnarsson Sproti frá Sauðholti 2 Rauður/sót- einlitt 8,49
15 Ríkharður Flemming Jensen Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt 8,39
 
Niðurstöður úr B-úrslitum í B-flokki áhugamanna:
8 Saga Steinþórsdóttir Mói frá Álfhólum 8,42
9 Lára Jóhannsdóttir Gormur frá Herríðarhóli 8,39
10 Hrefna Hallgrímsdóttir Hrefna frá Akureyri 8,34
11 Guðmundur Jónsson Máttur frá Miðhúsum 8,33
12 Dagmar Öder Einarsdóttir Urður frá Miðhrauni 8,30
13 Jóhann Ólafsson Von frá Bjarnanesi 8,23
14 Sævar Leifsson Pálína frá Gimli 8,15
15 Lea Schell Elding frá V-Stokkseyrarseli 8,08
16 Ingi Guðmundsson Sævar frá Ytri-Skógum 7,43
 
Eftirfarandi ríða úrslit í A-flokki áhugamanna:
A-úrslit
1 Irpa frá Skíðbakka I Herdís Rútsdóttir 8,38
2 Sprettur frá Brimilsvöllum Gunnar Tryggvason 8,33
3 Freyþór frá Hvoli Sigurður Gunnar Markússon 8,33
4 Sólon frá Lækjarbakka Hafdís Arna Sigurðardóttir 8,28
5 Dögun frá Mosfellsbæ Þorvarður Friðbjörnsson 8,26
6 Fífa frá Brimilsvöllum Gunnar Tryggvason 8,26
7 Glaðvör frá Hamrahóli Kristín Ingólfsdóttir 8,19
B-úrslit
8 Mánadís frá Akureyri Jón Björnsson 8,18
9 Flosi frá Melabergi G. Snorri Ólason 8,18
10 Melkorka frá Hellu Hrafnhildur Jónsdóttir 8,18
11 Laufey frá Seljabrekku Rósa Valdimarsdóttir 8,14
12 Vala frá Eystri-Hól Ingi Guðmundsson 8,14
13 Silfurperla frá Lækjarbakka Kristinn Már Sveinsson 8,11
14 Skandall frá Sælukoti Harpa Sigríður Bjarnadóttir 8,03
15 Villimey frá Húsatóftum 2a Gunnlaugur Bjarnason 7,98
 
Eftrfarandi ríða úrslit í A-flokki opnum flokki:
A-úrslit
1 Hersir frá Lambanesi Jakob Svavar Sigurðsson 8,78
2 Krókur frá Ytra-Dalsgerði Ævar Örn Guðjónsson 8,69
3 Hafsteinn frá Vakurstöðum Teitur Árnason 8,67
4 Penni frá Eystra-Fróðholti Daníel Jónsson 8,66
5 Atlas frá Lýsuhóli Jóhann Kristinn Ragnarsson 8,65
6 Nagli frá Flagbjarnarholti Sigurbjörn Bárðarson 8,62
7 Gróði frá Naustum Viðar Ingólfsson 8,61
B-úrslit
8 Karri frá Gauksmýri Sigurður Sigurðarson 8,58
9 Kunningi frá Varmalæk Líney María Hjálmarsdóttir 8,58
10 Stemma frá Bjarnarnesi Ragnheiður Samúelsdóttir 8,58
11 Salvador frá Hjallanesi 1 Ævar Örn Guðjónsson 8,57
12 Starkarður frá Stóru-Gröf ytri Sigurður Vignir Matthíasson 8,56
13 Tildra frá Kjarri Ragnheiður Samúelsdóttir 8,56
14 Elja frá Sauðholti 2 Jóhann Kristinn Ragnarsson 8,55
15 Mugga frá Brúnastöðum 2 Eyrún Ýr Pálsdóttir 8,54
 
Þessir ríða úrslit úrslit í B-flokki opnum flokki:
A-úrslit
1 Oddi frá Hafsteinsstöðum Skapti Steinbjörnsson 8,909
2 Kaspar frá Kommu Arnar Bjarki Sigurðarson 8,694
3 Hrafn frá Breiðholti í Flóa Bjarni Sveinsson 8,691
4 Þrumufleygur frá Álfhólum Hinrik Bragason 8,674
5 Þórólfur frá Kanastöðum Sindri Sigurðsson 8,666
6 List frá Langsstöðum Sigurður Sigurðarson 8,651
7 Dáð frá Jaðri Sigurður Sigurðarson 8,646
B-úrslit 
8 Þytur frá Narfastöðum Viðar Bragason 8,603
9 Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 Lena Zielinski 8,600
10 Sprengihöll frá Lækjarbakka Lena Zielinski 8,597
11 Védís frá Jaðri Ólafur Ásgeirsson 8,591
12 Sproti frá Sauðholti 2 Jóhann Kristinn Ragnarsson 8,591
13 Póstur frá Litla-Dal Hinrik Bragason 8,571
14 Auðdís frá Traðarlandi Ríkharður Flemming Jensen 8,560
15 Dögun frá Mykjunesi 2 Sigurður Vignir Matthíasson 8,557
 
Þessir ríða úrslit í B-flokki áhugamanna:
A-úrslit
1 Október frá Oddhóli Birta Ingadóttir 8,494
2 Þjóðólfur frá Þjóðólfshaga 1 Þorvarður Friðbjörnsson 8,483
3 Óðinn frá Ingólfshvoli Atli Freyr Maríönnuson 8,443
4 Nasa frá Útey 2 Arna Snjólaug Birgisdóttir 8,394
5 Hrímar frá Lundi Gústaf Fransson 8,386
6 Kraftur frá Votmúla 2 Sverrir Einarsson 8,371
7 Óskar Þór frá Hvítárholti Guðrún Margrét Valsteinsdóttir 8,357
B-úrslit 
8 Urður frá Miðhrauni Dagmar Öder Einarsdóttir 8,349
9 Gormur frá Herríðarhóli Lára Jóhannsdóttir 8,343
10 Von frá Bjarnanesi Jóhann Ólafsson 8,337
11 Elding frá V-Stokkseyrarseli Lea Schell 8,334
12 Sævar frá Ytri-Skógum Ingi Guðmundsson 8,331
13 Hrefna frá Akureyri Hrefna Hallgrímsdóttir 8,317
14 Mói frá Álfhólum Saga Steinþórsdóttir 8,306
15 Djörfung frá Reykjavík Jóhann Ólafsson 8,294