Úrslit fjórgangs í Suðurlandsdeildinni 2017

01.02.2017 - 07:16
 Fyrsta keppni í Suðurlandsdeildinni var haldin í gær í Rangárhöllinni. Meðfylgjandi eru úrslit kvöldsins.

 

 

Suðurlandsdeildin er liðakeppni og hér eru stig liðanna 12 

1. Hemla-Hrímnir-Strandarhöfuð 72,5
2. Krappi ehf 66,5
3. Heimahagi 63
4. IceWear 62,5
5. Árbæjarhjáleiga-Herríðarhóll 60
6. Húsasmiðjan 58,5
7. VÍKINGarnir 52,5
8. Hjarðartún 40,5
9.-10. Þverholt-Pula 36
9.-10. Kvistir 36
11. Hlökk ehf 30,5
12. Kálfholt 21,5 

 
 Fjórgangur V2
A úrslit Opinn flokkur - 1. flokkur -
Mót: IS2017GEY011 - Suðurlandsdeildin Dags.:
Félag: Geysir, Rangárhöllin
  Sæti Nafn / hestur / lið
1   Jón Páll Sveinsson / Sesar frá Lönguskák / Hjarðarún 7,37 24
2   Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Frægur frá Strandarhöfði / Hemla-Hrímnir-Strandarhöfuð 7,07 23
3   Guðmar Þór Pétursson / Brúney frá Grafarkoti / Heimahagi 6,97 22
4   Kristín Lárusdóttir / Aðgát frá Víðivöllum fremri / IceWear 6,83 21
5   John Sigurjónsson / Evelyn frá Litla-Garði / Heimahagi 6,73 20
6   Lena Zielinski / Prinsinn frá Efra-Hvoli / Krappi ehf 6,43 19
 
Fjórgangur V2
Forkeppni Opinn flokkur - 1. flokkur -
Mót: IS2017GEY011 - Suðurlandsdeildin Dags.:
Félag: Geysir, Rangárhöllin
  Sæti   Keppandi
1   Jón Páll Sveinsson / Sesar frá Lönguskák 7,00
2   Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Frægur frá Strandarhöfði 6,93
3   Kristín Lárusdóttir / Aðgát frá Víðivöllum fremri 6,70
4   Guðmar Þór Pétursson / Brúney frá Grafarkoti 6,63
5   John Sigurjónsson / Evelyn frá Litla-Garði 6,53
6   Lena Zielinski / Prinsinn frá Efra-Hvoli 6,47
7   Jóhann Kristinn Ragnarsson / Þytur frá Stykkishólmi 6,40
42958   Sæmundur Sæmundsson / Austri frá Úlfsstöðum 6,37
42958   Ólafur Þórisson / Galdur frá Miðkoti 6,37
42958   Alma Gulla Matthíasdóttir / Neisti frá Strandarhjáleigu 6,37
42958   Hekla Katharína Kristinsdóttir / Kylja frá Árbæjarhjáleigu II 6,37
43082   Sigurður Sigurðarson / Eldur frá Einhamri 2 6,33
43082   Hlynur Guðmundsson / Leikur frá Glæsibæ 2 6,33
14   Davíð Jónsson / Ólína frá Skeiðvöllum 6,30
15   Vignir Siggeirsson / Hátíð frá Hemlu II 6,27
16   Hjörtur Magnússon / Þjóð frá Þverá II 6,17
17-18   Sigvaldi Lárus Guðmundsson / Lottó frá Kvistum 6,13
17-18   Ingunn Birna Ingólfsdóttir / Þryma frá Ólafsvöllum 6,13
19   Ólöf Rún Guðmundsdóttir / Sváfnir frá Miðsitju 6,10
20   Hallgrímur Birkisson / Ási frá Merkigarði 6,00
21   Marjolijn Tiepen / Hrafn frá Markaskarði 5,93
22   Ísleifur Jónasson / Kæti frá Kálfholti 5,87
23   Auðunn Kristjánsson / Vörður frá Lynghaga 5,70
24   Guðmundur Baldvinsson / Þór frá Bakkakoti 5,20
 
Fjórgangur V2
A úrslit Opinn flokkur - 2. flokkur -
Mót: IS2017GEY011 - Suðurlandsdeildin Dags.:
Félag: Geysir, Rangárhöllin
  Sæti   Keppandi
1   Janita Fromm / Náttfari frá Bakkakoti / VÍKINGarnir 7,13
2   Annika Rut Arnarsdóttir / Spes frá Herríðarhóli / Árbæjarhjáleiga-Herríðarhóll 6,70
3   Hrönn Ásmundsdóttir / Dimmir frá Strandarhöfði / Hemla-Hrímnir-Strandarhöfuð 6,60
4   Benjamín Sandur Ingólfsson / Hamar frá Hafsteinsstöðum / Krappi ehf 6,43
5   Vilborg Smáradóttir / Grunnur frá Hólavatni / IceWear 6,33
6   Sarah Maagaard Nielsen / Kátur frá Þúfu í Landeyjum / Húsasmiðjan 6,27
 
Fjórgangur V2
Forkeppni Opinn flokkur - 2. flokkur -
Mót: IS2017GEY011 - Suðurlandsdeildin Dags.:
Félag: Geysir, Rangárhöllin
  Sæti   Keppandi   Heildareinkunn
1   Janita Fromm / Náttfari frá Bakkakoti / VÍKINGarnir 6,80
2   Hrönn Ásmundsdóttir / Dimmir frá Strandarhöfði / Hemla-Hrímnir-Strandarhöfuð 6,43
3   Benjamín Sandur Ingólfsson / Hamar frá Hafsteinsstöðum / Krappi ehf 6,20
42830   Vilborg Smáradóttir / Grunnur frá Hólavatni / IceWear 6,17
42830   Sarah Maagaard Nielsen / Kátur frá Þúfu í Landeyjum / Húsasmiðjan 6,17
6   Annika Rut Arnarsdóttir / Spes frá Herríðarhóli / Árbæjarhjáleiga-Herríðarhóll 6,13
42924   Sigurlín F Arnarsdóttir / Reykur frá Herríðarhóli / Árbæjarhjáleiga-Herríðarhóll 6,10
42924   Matthías Elmar Tómasson / Austri frá Svanavatni / Hemla-Hrímnir-Strandarhöfuð 6,10
9   Heiðdís Arna Ingvadóttir / Glúmur frá Vakurstöðum / Hlökk ehf 6,07
10   Halldór Gunnar Victorsson / Von frá Bjarnanesi / Heimahagi 6,03
11   Lea Shell / Eyvör frá Efra-Hvoli / Krappi ehf 5,97
12   Katrín Sigurðardóttir / Von frá Meiri-Tungu 3 / Húsasmiðjan 5,93
13   Eygló Arna Guðnadóttir / Nýr Dagur frá Þúfu í Landeyjum / VÍKINGarnir 5,90
14   Gréta Rut Bjarnadóttir / Kolbakur frá Laugabakka / Hjarðartún 5,83
15   Steingrímur Jónsson / Púki frá Kálfholti / Kálfholt 5,77
16   Guðbrandur Magnússon / Straumur frá Valþjófsstað 2 / IceWear 5,73
17   Hlynur Pálsson / Sörli frá Litlu-Sandvík / Kvistir 5,67
18   Elín Hrönn Sigurðardóttir / Davíð frá Hofsstöðum / Þverholt-Pula 5,63
19   Jóhann Ólafsson / Flóki frá Flekkudal / Heimahagi 5,60
20   Guðbjörn Tryggvason / Álfhildur frá Skáney / Kvistir 5,57
21-22   Ragnheiður Hallgrímsdóttir / Snillingur frá Sólheimum / Hlökk ehf 5,47
21-22   Bjarni Elvar Pétursson / Salka frá Hofsstöðum / Hjarðartún 5,47
23   Theódóra Þorvaldsdóttir / Sproti frá Sauðholti 2 / Þverholt-Pula 5,10
24   Eyrún Jónasdóttir / Maístjarna frá Kálfholti / Kálfholt 4,43