Úrslit frá Vetrarleikum 2. hjá Sleipni

12.03.2017 - 07:51
 Annað vetrarmót Sleipnis 2017 var haldið í blíðskapar veðri að Brávöllum á Selfossi þann 11. mars og var þátttaka góð og mikið af  áhorfendum staddir að horfa á flotta gæðinga í braut.
 
Úrslitin:
 
Pollaflokkur  
   
  Sigríður Svanhvít Lýsingur frá Selfossi 
  Loftur Breki Hauksson Jari frá Kjartansstöðum
  Karólína Ævarr Steinsdóttir Blesi frá Eyrabakka 
  Diljá Marín Sigurðardóttir Sara frá Strandarhöfði 
  Ásta Björg Yrpa frá Flekkudal 
  Elvar Atli Guðmyndsson Sóldís frá Haga 
  Viðar Ingimarsson Hraunar frá Hólaborg 
  Baltasar Breiðfjörð Fákur frá Haga
  Stefán Fákur frá Haga
  Viktor Óli Helgason Emma frá Árbæ
   
Barnaflokkur  
   
1.sæti Egill Baltasar Arnarsson Hrafnar frá Hrísnesi 
2. sæti Ísak Ævarr Steinsson Líndal frá Eyrabakka 
3.sæti Sigríður Pála Spói frá Smáratúni 
4.sæti Jón þorri Jónsson Styrnir frá Reykjavík 
5.sæti Eydís Yrja Jónsdóttir Venus frá Vorsabæ 
6.sæti Elín Þórdís Pálsdóttir Tryggur frá Austurkoti
7.sæti Inga Sól Kristjánsdóttir Dimmalimm 
   
Unglingaflokkur  
   
1. sæti Stefanía Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd 
2.sæti Stefán Leifsson Von frá Uxahrygg
3.sæti Unnsteinn Reynisson Hans frá Breiðholti 
4.sæti Dagbjört Skúladóttir Valur frá Tokastöðum
5.sæti Bríet Bragadóttir Hrafna frá Eyrabakka
6.sæti Katrín Ósk Kristjánsdóttir Djásn frá Brúnastöðum 2 
7.sæti Kári Kristinsson Draumur frá Hraunholti 
8.sæti Júlía Katrin Sögn frá Halakoti 
   
Ungmennaflokkur  
   
1.sæti Mathilde Damgaard Garðar frá Holtabrún
2.sæti Martta Uusitalo Glampi frá Auðsholtshjáleigu 
3.sæti Ingi Björn Leifsson Þór frá Selfossi
4.sæti Bryndís Arnarsdóttir Fákur frá Grænhólum
5. sæti Þorgils Kári Sigurðsson Hvinur frá Kolsholti 
6.sæti Ayla Green Herdís frá Lönguhlíð 
7.sæti Aldís Gestsdóttir Gleði frá Firði
8.sæti Sandy Carlson Hlekkur frá Lækjarmóti 
9.sæti Ívar Örn Guðjónsson Alfreð frá Valhöll 
10. sæti Lilja Haraldsson Lilja frá Austurkoti
   
Heldri menn og konur  
   
1.sæti Jóhannes Óli Assa frá Selfossi 
2.sæti Magnes Bjarnadóttir Freyja frá Reykjum
3.sæti Jóhanna Haraldsdóttir Logi frá Selfossi 
4.sæti Jóna Yngvarsdóttir Sverrir frá Feti 
5.sæti Sigurður Grímsson Vængur frá Fossmúla
6.sæti Jón S. Gunnarsson Glæsir frá miðholti 
   
Áhugamenn 2  
   
1.sæti Sigurður Richarsson Garri frá Stangarholti 
2.sæti Helga Gísladóttir Unnar frá Flugumýri 
3.sæti Malin Viðarson Ylfa frá Laugardælum
4.sæti Elísabet Sveinsdóttir Breki frá Selfossi 
5.sæti Lárus Helgason Flóki frá Halakoti 
6.sæti Örvar Arnarson Blesi frá Vakurstöðum
7.sæti Pétur Gunnarsson Dáði frá Hryggstekk 
8.sæti Emma Gullbrandsson Árni frá Stóru-Hildisey
   
Áhugamenn 1  
   
1.sæti Sigurður R. Guðjónsson Freydís frá Kolsholti 
2.sæti Ólafur Jósefson Byr frá Seljatungu 
3.sæti Karl Áki Sigurðarson Vaka frá Sæfelli 
4.sæti Kristinn Már Þorkelsson Hrólfur frá Hraunholti 
5.sæti Jessica Dahlgren Snilld frá Litlu-Sandvík 
6.sæti Magnús Ólason Svala frá Stuðlum
7.sæti Atli Geir Jónsson Gjafar frá Ósavatni 
8.sæti Emilia Staffansdotter Hákon frá Hólaborg 
   
Opinn Flokkur  
   
1.sæti Brynja Amble Gísladóttir Goði frá Ketilstöðum
2.sæti Steinn Ævarr Skúlason Glæta frá Hellu 
3.sæti Páll Bragi Hólmarsson Ópera frá Austurkoti
4.sæti Bjarni Sveinsson Sif frá Laugardælum
5.sæti Helgi Þór Guðjónsson Stefna frá Dalbæ 
6.sæti Pernille Moller Þjóð frá Skör
7.sæti Herdís Rútsdóttir Yrpa frá Skíðbakka 
8.sæti Steinn Haukur Hauksson Ísing frá Fornastekk