Heildarúrslit úr Kvennatölti Spretts

24.04.2017 - 07:51
 Kvennatölt Spretts fór fram í Samskipahöllinni sl. laugardag, 22. apríl og þar tókust á vel á annað hundrað konur í töltkeppni í fjórum styrkleikaflokkum. Mótið gekk vel fyrir sig og var umgjörðin glæsileg og verðlaunin vegleg að venju.
 
 Aðalstyrktaraðilar mótsins í ár voru SIGN, Vagnar og þjónusta, Penninn og Pixlar, en fjöldi annarra styrktaraðila kom að mótinu og fá þeir bestu þakkir fyrir, auk sjálfboðaliða og annarra er lögðu hönd á plóg. Hér má sjá heildarúrslit mótsins.
 
A-ÚRSLIT:
1. flokkur:
1 Kristín Lárusdóttir / Aðgát frá Víðivöllum fremri 7,22
2 Ragnhildur Haraldsdóttir / Gleði frá Steinnesi 7,11
3 Lena Zielinski / Prinsinn frá Efra-Hvoli 6,94
4 Edda Rún Guðmundsdóttir / Spyrna frá Strandarhöfði 6,61
5 Pernille Lyager Möller / Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 6,39
6 Hanne Oustad Smidesang / Roði frá Syðri-Hofdölum 6,33
Glæsilegasta parið í 1. flokki: Ragnhildur Haraldsdóttir og Gleði frá Steinnesi
2. flokkur:
1 Lára Jóhannsdóttir / Gormur frá Herríðarhóli 6,78
2 Lea Schell / Elding frá V-Stokkseyrarseli 6,33
3-4 Þórey Helgadóttir / Frægur frá Flekkudal 6,28
3-4 Kristín Ingólfsdóttir / Svalur frá Hofi á Höfðaströnd 6,28
5 Katrín Stefánsdóttir / Háfeti frá Litlu-Sandvík 6,06
6 Ragna Helgadóttir / Stúfur frá Kjarri 5,72
Glæsilegasta parið í 2. flokki: Lára Jóhannsdóttir og Gormur frá Herríðarhóli
3. flokkur:
1 Elka Guðmundsdóttir / Eyjarós frá Borg 6,33
2 Janita Fromm / Náttfari frá Bakkakoti 6,06
3 Nadia Katrín Banine / Hrókur frá Flugumýri II 5,89
4-5 Oddný M Jónsdóttir / Snúður frá Svignaskarði 5,67 H
4-5 Auður Stefánsdóttir / Hari frá Árbakka 5,67 H
6 Hafdís Svava Níelsdóttir / Hvöt frá Árbæ 5,44
Glæsilegasta parið í 3. flokki: Elka Guðmundsdóttir og Eyjarós frá Borg
4. flokkur:
1 Auðbjörg Agnes Gunnarsdóttir / Þota frá Kjarri 5,75
2 Ásta Snorradóotir / Dáti frá Hrappsstöðum 5,75
3 Thea Löw / Ingadís frá Dalsholti 5,75
4 Fríða Halldórsdóttir / Nemi frá Grafarkoti 5,50
5 Sanne Van Hezel / Ábóti frá Skálakoti 5,33
6 Kristrún Þórkelsdóttir / Kaleikur frá Skálakoti 5,17
Auðbjörg Agnes, Ásta og Thea voru allar jafnar eftir úrslitin með sömu einkunn og þá var gripið til sætaröðunar dómara sem skilaði þessari röð.
Glæsilegasta parið í 4. flokki : Auðbjörg Agnes Gunnarsdóttir og Þota frá Kjarri
 
B-ÚRSLIT:
1. flokkur:
6 upp í A - Edda Rún Guðmundsdóttir / Spyrna frá Strandarhöfði 6,72
7 Telma Tómasson / Baron frá Bala 1 6,61
8-10 Fredrica Fagerlund / Tindur frá Efri-Þverá 6,33
8-10 Fríða Hansen / Kvika frá Leirubakka 6,33
8-10 Anna S. Valdemarsdóttir / Sæborg frá Hjarðartúni 6,33
11 Alma Gulla Matthíasdóttir / Neisti frá Strandarhjáleigu 5,61
2. flokkur:
6. upp í A - Kristín Ingólfsdóttir / Svalur frá Hofi á Höfðaströnd 6,11
7 Elín Hrönn Sigurðardóttir / Davíð frá Hofsstöðum 6,06
8 Brynja Viðarsdóttir / Sólfaxi frá Sámsstöðum 6,00
9 Arnhildur Halldórsdóttir / Þytur frá Stykkishólmi 5,94
10 Elín Deborah Guðmundsdóttir / Faxi frá Hólkoti 5,67
3. flokkur:
6 upp í A - Nadia Katrín Banine / Hrókur frá Flugumýri II 5,72
7 Þórunn Ansnes Bjarnadóttir / Ósk frá Hafragili 5,67
8 Ólöf Ósk Magnúsdóttir / Natalía frá Nýjabæ 5,61
9 Lea Marie Drastrup / Dikta frá Köldukinn 5,56
10 Sjöfn Sóley Kolbeins / Saga frá Dalsholti 5,06
4. flokkur:
6 upp í A - Kristrún Þórkelsdóttir / Kaleikur frá Skálakoti 5,75
7 Auður Björgvinsdóttir / Rán frá Hofsstöðum, Garðabæ 5,58
8 Jóhanna Ólafsdóttir / Teresa frá Grindavík 5,25
9 Ingibjörg Guðmundsdóttir / Birta frá Haga 4,92
10-11 Andrea Disque / Hazar frá Lágafelli 4,83
10-11 Sigurlaug Anna Jóhannsdóttir / Tindur frá Þjórsárbakka 4,83
 
FORKEPPNI:
1. flokkur:
1 Kristín Lárusdóttir / Aðgát frá Víðivöllum fremri 6,80
2 Ragnhildur Haraldsdóttir / Gleði frá Steinnesi 6,77
3 Lena Zielinski / Prinsinn frá Efra-Hvoli 6,67
4 Pernille Lyager Möller / Kolka frá Hárlaugsstöðum 2 6,63
5 Hanne Oustad Smidesang / Roði frá Syðri-Hofdölum 6,60
6-7 Kristín Lárusdóttir / Garpur frá Skúfslæk 6,57
6-7 Lena Zielinski / Afturelding frá Þjórsárbakka 6,57
8 Berglind Ragnarsdóttir / Ómur frá Brimilsvöllum 6,50
9 Edda Rún Guðmundsdóttir / Spyrna frá Strandarhöfði 6,33
10-12 Telma Tómasson / Baron frá Bala 1 6,30
10-12 Anna S. Valdemarsdóttir / Sæborg frá Hjarðartúni 6,30
10-12 Fríða Hansen / Hekla frá Leirubakka 6,30
13-15 Fríða Hansen / Kvika frá Leirubakka 6,27
13-15 Fredrica Fagerlund / Tindur frá Efri-Þverá 6,27
13-15 Alma Gulla Matthíasdóttir / Neisti frá Strandarhjáleigu 6,27
16-18 Friðdóra Friðriksdóttir / Orka frá Stóru-Hildisey 6,23
16-18 Sunna Sigríður Guðmundsdóttir / Fífill frá Feti 6,23
16-18 Ingunn Birna Ingólfsdóttir / Þryma frá Ólafsvöllum 6,23
19 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Vaðlar frá Svignaskarði 6,20
20 Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Sóley frá Efri-Hömrum 6,17
21-24 Hanna Rún Ingibergsdóttir / Mörður frá Kirkjubæ 6,13
21-24 Vilfríður Sæþórsdóttir / Logadís frá Múla 6,13
21-24 Kolbrún Grétarsdóttir / Stapi frá Feti 6,13
21-24 Pernille Lyager Möller / Þjóð frá Skör 6,13
25 Bylgja Gauksdóttir / Harpa frá Engjavatni 6,10
26-27 Kolbrún Grétarsdóttir / Karri frá Gauksmýri 6,07
26-27 Ingunn Birna Ingólfsdóttir / Kæti frá Kálfholti 6,07
28-29 Ragnheiður Samúelsdóttir / Tildra frá Kjarri 5,93
28-29 Friðdóra Friðriksdóttir / Þórólfur frá Kanastöðum 5,93
30-31 Rakel Sigurhansdóttir / Glanni frá Þjóðólfshaga 1 5,87
30-31 Dagmar Öder Einarsdóttir / Ötull frá Halakoti 5,87
32 Ólöf Rún Guðmundsdóttir / Farsæll frá Forsæti II 5,83
33 Sandra Pétursdotter Jonsson / Kóróna frá Dallandi 5,80
34 Hekla Katharína Kristinsdóttir / Hanna frá Herríðarhóli 5,77
35 Guðrún Rut Hreiðarsdóttir / Skíma frá Krossum 1 5,70
36 Valdís Björk Guðmundsdóttir / Smiður frá Hólum 5,63
37 Anna S. Valdemarsdóttir / Fjöður frá Geirshlíð 5,60
38 Bergrún Ingólfsdóttir / Ásdís frá Feti 5,50
39 Hekla Katharína Kristinsdóttir / Hrafn frá Markaskarði 5,20
40 Guðrún Rut Hreiðarsdóttir / Gloría frá Krossum 1 5,17
2. flokkur:
1 Lára Jóhannsdóttir / Gormur frá Herríðarhóli 6,43
2-3 Katrín Stefánsdóttir / Háfeti frá Litlu-Sandvík 6,07
2-3 Lea Schell / Elding frá V-Stokkseyrarseli 6,07
4 Ragna Helgadóttir / Stúfur frá Kjarri 6,00
5 Þórey Helgadóttir / Frægur frá Flekkudal 5,90
6-8 Elín Hrönn Sigurðardóttir / Davíð frá Hofsstöðum 5,83
6-8 Kristín Ingólfsdóttir / Svalur frá Hofi á Höfðaströnd 5,83
6-8 Elín Deborah Guðmundsdóttir / Faxi frá Hólkoti 5,83
9 Arnhildur Halldórsdóttir / Þytur frá Stykkishólmi 5,77
10 Brynja Viðarsdóttir / Sólfaxi frá Sámsstöðum 5,73
11-12 Særós Ásta Birgisdóttir / Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum 5,67
11-12 Vilborg Smáradóttir / Grunnur frá Hólavatni 5,67
13-14 Líney Kristinsdóttir / Rúbín frá Fellskoti 5,63
13-14 Ásta Margrét Jónsdóttir / Glaumur frá Þjóðólfshaga 1 5,63
15 Kristín Hermannsdóttir / Þokkadís frá Rútsstaða-Norðurkoti 5,57
16 Berglind Ýr Ingvarsdóttir / Elísa frá Bakkakoti 5,50
17 Ástey Gyða Gunnarsdóttir / Sóley frá Heiði 5,47
18-21 Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir / Lóa frá Hrafnkelsstöðum 1 5,43
18-21 Katrine Vittrup / Augsýn frá Lundum II 5,43
18-21 Bríet Guðmundsdóttir / Gígja frá Reykjum 5,43
18-21 Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir / Fluga frá Flugumýrarhvammi 5,43
22 Ástey Gyða Gunnarsdóttir / Stjarna frá Ketilshúsahaga 5,40
23 Sonja S Sigurgeirsdóttir / Jónas frá Litla-Dal 5,27
24-25 Brynja Viðarsdóttir / Vera frá Laugabóli 5,23
24-25 Stella Björg Kristinsdóttir / Drymbill frá Brautarholti 5,23
26-28 Larissa Silja Werner / Sólbjartur frá Kjarri 5,13
26-28 Elín Árnadóttir / Blær frá Prestsbakka 5,13
26-28 Oddný Erlendsdóttir / Jökull frá Hólkoti 5,13
29-30 Sara Lind Ólafsdóttir / Arður frá Enni 5,10
29-30 Vilborg Smáradóttir / Karmur frá Kanastöðum 5,10
31-33 Særós Ásta Birgisdóttir / Líf frá Baugsstöðum 5 5,07
31-33 Theódóra Þorvaldsdóttir / Nökkvi frá Pulu 5,07
31-33 Hrafnhildur Jóhannesdóttir / Kvika frá Grenjum 5,07
34 Linda Björk Gunnlaugsdóttir / Snædís frá Blönduósi 5,03
35 Edda Sóley Þorsteinsdóttir / Selja frá Vorsabæ 4,97
36 Gyða Helgadóttir / Freyðir frá Mið-Fossum 4,90
37 Hrafnhildur Jóhannesdóttir / Jökull frá Hofsstöðum 4,87
38 Katrine Vittrup / Brella frá Lundum II 4,83
39-40 Hrafnhildur H Guðmundsdóttir / Stirnir frá Fornustöðum 4,77
39-40 Gunnhildur Erla Vilbergsdóttir / Brimrót frá Ásbrú 4,77
41 Aníta Rós Róbertsdóttir / Tvistur frá Nýjabæ 4,53
42 Ida Thorborg / Léttfeti frá Völlum 4,50
43 Elísabet Sveinsdóttir / Svarta Grána frá Miðengi 4,37
44 Elfa Björk Rúnarsdóttir / Bjarkar frá Blesastöðum 1A 4,23
45 Elfa Björk Rúnarsdóttir / Straumur frá Gýgjarhóli 3,83
3.flokkur:
1-2 Elka Guðmundsdóttir / Eyjarós frá Borg 5,80
1-2 Janita Fromm / Náttfari frá Bakkakoti 5,80
3 Hafdís Svava Níelsdóttir / Hvöt frá Árbæ 5,57
4-7 Auður Stefánsdóttir / Hari frá Árbakka 5,30
4-7 Oddný M Jónsdóttir / Snúður frá Svignaskarði 5,30
4-7 Ólöf Ósk Magnúsdóttir / Natalía frá Nýjabæ 5,23
4-7 Nadia Katrín Banine / Hrókur frá Flugumýri II 5,23
8 Þórunn Ansnes Bjarnadóttir / Ósk frá Hafragili 5,20
9 Lea Marie Drastrup / Dikta frá Köldukinn 5,17
10 Sjöfn Sóley Kolbeins / Saga frá Dalsholti 5,03
11 Sigríður S Sigþórsdóttir / Garpur frá Dallandi 5,00
12 Guðrún Vilhjálmsdóttir / Verðandi frá Síðu 4,97
13 Katrín Ösp Rúnarsdóttir / Arif frá Ísólfsskála 4,93
14-15 Sóley Þórsdóttir / Fönix frá Fornusöndum 4,90
14-15 Katrín Ösp Rúnarsdóttir / Fljóð frá Grindavík 4,90
16 Gunnhildur Rán Gunnarsdóttir / Krónos frá Bergi 4,83
17 Lara Alexie Ragnarsdóttir / Ra frá Marteinstungu 4,77
18 Verena Stephanie Wellenhofer / Saga frá Runnum 4,73
19 Eyrún Jónasdóttir / Þór frá Stóra-Dal 4,70
20 Auður Stefánsdóttir / Gæfa frá Vindási 4,67
21-22 Þuríður Inga Gísladóttir / Sólbirta frá Skjólbrekku í Lóni 4,57
21-22 Lara Alexie Ragnarsdóttir / Valdemar frá Marteinstungu 4,57
23 Hrefna Margrét Karlsdóttir / Hávarður frá Búðarhóli 4,50
24 Jónína Valgerður Örvar / Gígur frá Súluholti 4,43
25 Berglind Karlsdóttir / Hvinur frá Reykjavík 4,00
26 Line Garos / Tindur frá Borg 3,83
27 Hafrún Ír Halldórsdóttir / Maí frá Sauðárkróki 3,80
28 Þórdís Sigurðardóttir / Gljái frá Austurkoti 3,70
29-30 Jenny Johansson / Kraflar frá Árbæjarhjáleigu II 3,67
29-30 Maaru Katariina Moilanen / Mánadís frá Efra-Núpi 3,67
31 Svandís Magnúsdóttir / Harpa frá Oddhóli 3,10
4. flokkur:
1 Ásta Snorradóttir / Dáti frá Hrappsstöðum 5,97
2 Fríða Halldórsdóttir / Nemi frá Grafarkoti 5,60
3 Thea Löw / Ingadís frá Dalsholti 5,43
4 Auðbjörg Agnes Gunnarsdóttir / Þota frá Kjarri 5,27
5-6 Margrét Baldursdóttir / Krummi frá Árbæjarhelli 5,10
5-6 Sanne Van Hezel / Ábóti frá Skálakoti 5,10
7 Jóhanna Ólafsdóttir / Teresa frá Grindavík 5,00
8 Kristrún Þórkelsdóttir / Kaleikur frá Skálakoti 4,93
9 Sigurlaug Anna Jóhannsdóttir / Tindur frá Þjórsárbakka 4,70
10 Auður Björgvinsdóttir / Rán frá Hofsstöðum, Garðabæ 4,67
11-12 Andrea Disque / Hazar frá Lágafelli 4,60
11-12 Ingibjörg Guðmundsdóttir / Birta frá Haga 4,60
13-14 Þórhalla M Sigurðardóttir / Vífill frá Síðu 4,53
13-14 Marie Louise Fogh Schougaard / Óðinn frá Blesastöðum 1A 4,53
15 Alina Chiara Hensel / Rák frá Höskuldsstöðum 4,50
16 Vigdís Karlsdóttir / Vigdís frá Hrauni 4,47
17-20 Áslaug Ásmundsdóttir / Gjafar frá Gauksmýri 4,43
17-20 Freyja Aðalsteinsdóttir / Hekla frá Lindarbæ 4,43
17-20 Anna Vilbergsdóttir / Dynjandi frá Syðri-Hofdölum 4,43
17-20 Linda Sif Brynjarsdóttir / Eldur frá Hólum 4,43
21 Freyja Aðalsteinsdóttir / Gerpla frá Gottorp 4,20
22-23 Ingibjörg Ingadóttir / Hrókur frá Guttormshaga 4,10
22-23 Þorgerður Gyða Ásmundsdóttir / Lukka frá Akranesi 4,10
24 María Tinna Árnadóttir / Gáta frá Víðinesi 1 4,00
25-26 Erna Bjarnadóttir / Ímnir frá Þingeyrum 3,93
25-26 Agnes Ísleifsdóttir / Þjóðhátíð frá Hofi 3,93
27 Asta Loa My Madslund / Vinur frá Hvammi 3,87
28-30 Hildur Harðardóttir / Ari frá Efri-Gegnishólum 3,77
28-30 Guðborg Hildur Kolbeins / Tígull frá Dalsholti 3,77
28-30 Linda Pálsdóttir / Nökkvi frá Sörlatungu 3,77
31 Jenny Sophie Rebecka E Jensen / Djákni frá Skarði 3,70
32 Margrét Ásmundsdóttir / Kanni frá Hrauni 3,17
 
sprettarar.is