Úrslit í fjórgangi í Hrímnis mótaröðinni

28.03.2019 - 21:06
 Keppt var í fjórgangi í Hrímnis mótaröðinni í gærkveldi þann 27. mars. Meðfylgjandi eru úrslit mótsins.
 
Mót: IS2019HOR080 Hrímnis mótaröðin: Fjórgangur
 
Fjórgangur V2 
Opinn flokkur - 1. flokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Gunnhildur Sveinbjarnardó Elva frá Auðsholtshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Fákur 6,37
2 Rúna Tómasdóttir Kóngur frá Korpu Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,30
3 Hjörvar Ágústsson Bylur frá Kirkjubæ Rauður/milli-einlitt Geysir 6,17
4 Anna Þöll Haraldsdóttir Óson frá Bakka Brúnn/milli-einlitt Sprettur 6,13
5 Jessica Elisabeth Westlund Óskar frá Þingbrekku Rauður/milli-einlitt Hörður 6,07
6 Adolf Snæbjörnsson Bryndís frá Aðalbóli 1 Brúnn/milli-skjótt Sörli 6,00
7 Petra Björk Mogensen Dimma frá Grindavík Brúnn/dökk/sv.einlitt Sprettur 5,93
8-9 Nína María Hauksdóttir Sproti frá Ytri-Skógum Brúnn/milli-einlitt Sprettur 5,90
8-9 Hjörvar Ágústsson Farsæll frá Hafnarfirði Jarpur/milli-einlitt Geysir 5,90
10-11 Thelma Rut Davíðsdóttir Þráður frá Ármóti Rauður/milli-einlitt Hörður 5,83
10-11 Hulda María Sveinbjörnsdóttir Garpur frá Skúfslæk Rauður/milli-einlitt Sprettur 5,83
12-13 Arnhildur Halldórsdóttir Hvellur frá Ásmundarstöðum 3 Rauður/dökk/dr.stjörnótt Sprettur 5,73
12-13 Ríkharður Flemming Jensen Tannálfur frá Traðarlandi Brúnn/dökk/sv.einlitt Sprettur 5,73
14 Adolf Snæbjörnsson Auður frá Aðalbóli 1 Grár/brúnneinlitt Sörli 5,70
15 Coralie Denmeade Von frá Bjarnanesi Rauður/sót-einlitt Sprettur 5,67
16-19 Fredrica Fagerlund Gustur frá Yztafelli Brúnn/milli-einlitt Hörður 5,63
16-19 Henna Johanna Sirén Kvistur frá Vindási Grár/jarpureinlitt Fákur 5,63
16-19 Sigurður Kristinsson Neisti frá Grindavík Rauður/milli-blesótt Fákur 5,63
16-19 Ríkharður Flemming Jensen Trymbill frá Traðarlandi Sprettur 5,63
20 Jessica Elisabeth Westlund Frjór frá Flekkudal Grár/rauðureinlitt Hörður 5,60
21-22 Magnús Ingi Másson Tarsan frá Skálakoti Grár/brúnneinlitt Hörður 5,43
21-22 Ragnheiður Þorvaldsdóttir Hrímnir frá Hvítárholti Grár/brúnneinlitt Hörður 5,43
23 Halldór Svansson Frami frá Efri-Þverá Brúnn/milli-stjörnótt Sprettur 5,33
24 Hrafndís Katla Elíasdóttir Flækja frá Koltursey Rauður/milli-einlitt Hörður 5,30
25 Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð-einlitt Fákur 5,07
26 Viktoría Von Ragnarsdóttir Ymur frá Reynisvatni Jarpur/milli-einlitt Hörður 5,00
27 Viktoría Von Ragnarsdóttir Rún frá Naustanesi Rauður/milli-blesótt Hörður 0,00
 
A úrslit 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1-2 (1) Gunnhildur Sveinbjarnardó Elva frá Auðsholtshjáleigu Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Fákur 6,57
1-2 (2) Rúna Tómasdóttir Kóngur frá Korpu Brúnn/milli-einlitt Fákur 6,57
3 Anna Þöll Haraldsdóttir Óson frá Bakka Brúnn/milli-einlitt Sprettur 6,37
4 Adolf Snæbjörnsson Bryndís frá Aðalbóli 1 Brúnn/milli-skjótt Sörli 6,23
5 Hjörvar Ágústsson Bylur frá Kirkjubæ Rauður/milli-einlitt Geysir 6,13
6 Jessica Elisabeth Westlund Óskar frá Þingbrekku Rauður/milli-einlitt Hörður 6,03
 
 
Opinn flokkur - 2. flokkur 
Forkeppni 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Kristófer Darri Sigurðsson Vörður frá Vestra-Fíflholti Brúnn/milli-einlitt Sprettur 6,33
2 Marín Lárensína Skúladóttir Hafrún frá Ytra-Vallholti Brúnn/mó-einlitt Sprettur 6,07
3-4 Benedikt Ólafsson Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp-einlittglófext Hörður 5,93
3-4 Elmar Ingi Guðlaugsson Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttureinlitt Fákur 5,93
5 Agnes Sjöfn Reynisdóttir Klængur frá Skálakoti Rauður/ljós-einlitt Sprettur 5,83
6 Júlía Guðbjörg Gunnarsdóttir Vörður frá Eskiholti II Rauður/dökk/dr.stjörnótt Sprettur 5,73
7-8 Aníta Eik Kjartansdóttir Lóðar frá Tóftum Rauður/milli-einlitt Hörður 5,63
7-8 Ólafur Finnbogi Haraldsson Rökkvi frá Ólafshaga Brúnn/milli-einlitt Hörður 5,63
9-10 Rakel Ösp Gylfadóttir Óskadís frá Hrísdal Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Hörður 5,60
9-10 Sigurður Baldur Ríkharðsson Ernir Tröð Brúnn/milli-skjótt Sprettur 5,60
11 Carlien Borburgh Gloríus frá Litla-Garði Brúnn/milli-einlitt Hörður 5,40
12-13 Selma Leifsdóttir Svartbakur frá Eylandi Brúnn/dökk/sv.einlitt Fákur 5,33
12-13 Páll Jökull Þorsteinsson Tumi frá Hamarsey Brúnn/dökk/sv.einlitt Hörður 5,33
14 Maria Kim Desirée Edman Strákur frá Lágafelli Rauður/milli-blesótt Hörður 5,30
15-16 Ófeigur Ólafsson Baldur frá Brekkum Rauður/milli-stjörnótt Fákur 5,27
15-16 Ida Aurora Eklund Drífandi frá Dallandi Jarpur/milli-einlitthringeygt eða glaseygt Hörður 5,27
17-18 Guðrún Pálína Jónsdóttir Stígandi frá Efra-Núpi Móálóttur,mósóttur/milli-einlitt Sprettur 5,23
17-18 Oddur Carl Arason Hrafnagaldur frá Hvítárholti Brúnn/milli-einlitt Hörður 5,23
19 Kristján Breiðfjörð Magnússon Lára frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli-einlitt Hörður 5,07
20 Dagmar Evelyn Gunnarsdóttir Heppni frá Kjarri Brúnn/milli-einlitt Fákur 5,03
21 Maaru Katariina Moilanen Mánadís frá Efra-Núpi Brúnn/milli-skjótt Hörður 4,90
22 Linda Bjarnadóttir Drottning frá Enni Brúnn/milli-einlitt Hörður 4,83
23 Birgitta Ýr Bjarkadóttir Haukur frá Halakoti Rauður/milli-nösótt Fákur 4,77
24 Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir Sprettur frá Laugabóli Brúnn/milli-skjótt Hörður 4,73
25-26 Aníta Eik Kjartansdóttir Dynur frá Vatnsleysu Brúnn/milli-einlitt Hörður 4,53
25-26 Sara Bjarnadóttir Tangó frá Fornusöndum Brúnn/dökk/sv.einlitt Hörður 4,53
27 Guðrún Agata Jakobsdóttir Dimmir frá Strandarhöfði Brúnn/milli-einlitt Hörður 4,37
28 Eveliina Aurora Ala-seppaelae Piltur frá Lágafelli Vindóttur/bleiktvístjörnótt Hörður 4,33
29 Rakel Anna Óskarsdóttir Grímur frá Lönguhlíð Rauður/milli-skjótt Hörður 4,17
30-31 Ásta Lilja Sigurðardóttir Stórstjarni frá Dunki Rauður/milli-stjörnótt Hörður 4,00
30-31 Viktoría Brekkan Gleði frá Krossum 1 Rauður/sót-skjótthringeygt eða glaseygt Sprettur 4,00
32 Edda Eik Vignisdóttir Laki frá Hamarsey Brúnn/milli-einlitt Sprettur 3,70
33 Þóra Nian Víðisdóttir Demantur frá Hamri Moldóttur/ljós-einlitt Fákur 3,67
34 Stella Björg Kristinsdóttir Drymbill frá Brautarholti Grár/rauðureinlitt Sörli 3,27
35 Anna Lísa Guðmundsdóttir Knésól frá Skálholti Jarpur/milli-einlitt Hörður 3,00
36 Einar Örn Þorkelsson Fönix frá Heiðarbrún Rauður/milli-stjörnóttglófext Sörli 0,00
 
A úrslit 
Sæti Knapi Hross Litur Aðildarfélag knapa Einkunn
1 Marín Lárensína Skúladóttir Hafrún frá Ytra-Vallholti Brúnn/mó-einlitt Sprettur 6,67
2 Kristófer Darri Sigurðsson Vörður frá Vestra-Fíflholti Brúnn/milli-einlitt Sprettur 6,50
3 Benedikt Ólafsson Biskup frá Ólafshaga Vindóttur/jarp-einlittglófext Hörður 6,20
4 Elmar Ingi Guðlaugsson Grunnur frá Hólavatni Bleikur/álóttureinlitt Fákur 6,17
5 Agnes Sjöfn Reynisdóttir Klængur frá Skálakoti Rauður/ljós-einlitt Sprettur 6,10
6 Júlía Guðbjörg Gunnarsdóttir Vörður frá Eskiholti II Rauður/dökk/dr.stjörnótt Sprettur 5,27