Toyota Selfossi fjórgangurinn - Fákasels mótaröðin

24.04.2019 - 17:17
 Lokamót Fákasels mótaraðarinnar verður haldið miðvikudaginn 24. apríl og er það Toyota Selfossi sem styrkir mótið en keppt verður í fjórgangi. Meðfylgjandi eru ráslistar.
 
 Uppfærðir ráslistar
 
Nr. Holl Hönd Knapi Hestur Faðir Móðir
Fjórgangur V2 Opinn flokkur - 1. flokkur 
1 1 V Anna Björk Ólafsdóttir Pólon frá Sílastöðum Sólfaxi frá Sámsstöðum Pólstjarna frá Akureyri
2 1 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Skálmöld frá Eystra-Fróðholti Ófeigur frá Bakkakoti Jörp frá Ártúnum
3 2 H Jóhann Kristinn Ragnarsson Ráðgáta frá Pulu Kórall frá Lækjarbotnum Hólmstjarna frá Hamrahlíð
4 2 H Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Prins frá Skúfslæk Auður frá Lundum II Drottning frá Sauðárkróki
5 3 V Matthías Leó Matthíasson Fjalar frá Vakurstöðum Leiknir frá Vakurstöðum Fura frá Enni
6 3 V Fríða Hansen Vargur frá Leirubakka Svaki frá Miðsitju Embla frá Árbakka
7 4 V Snorri Dal Þorsti frá Ytri-Bægisá I Hrímnir frá Ósi Sif frá Skriðu
8 4 V Helga Una Björnsdóttir Hnokki frá Eylandi Álfur frá Selfossi Hnáta frá Hábæ
9 5 V Birgitta Bjarnadóttir Sveinsson frá Skíðbakka 1A Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Tinna frá Kimbastöðum
10 5 V Jakob Svavar Sigurðsson Hálfmáni frá Steinsholti Abel frá Eskiholti II Birna frá Ketilsstöðum
11 6 H Eyrún Ýr Pálsdóttir Fjölnir frá Flugumýri II Loki frá Selfossi Klara frá Flugumýri II
12 6 H Hlynur Pálsson Tenór frá Litlu-Sandvík Eldjárn frá Tjaldhólum Glódís frá Litlu-Sandvík
13 7 V Þórdís Inga Pálsdóttir Njörður frá Flugumýri II Sveinn-Hervar frá Þúfu í Landeyjum Smella frá Flugumýri
14 8 H Janus Halldór Eiríksson Askur frá Hveragerði Barði frá Laugarbökkum Þokkadís frá Hveragerði
15 8 H Jóhann Kristinn Ragnarsson Snillingur frá Sólheimum Dagbjartur frá Sólheimum Gríma frá Holti 2
16 9 V Anna Björk Ólafsdóttir Ölur frá Akranesi Krákur frá Blesastöðum 1A Örk frá Akranesi
17 9 V Edda Rún Guðmundsdóttir Spyrna frá Strandarhöfði Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Fiðla frá Höfðabrekku
18 10 V Brynja Amble Gísladóttir Goði frá Ketilsstöðum Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Vænting frá Ketilsstöðum
19 10 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fengur frá Auðsholtshjáleigu Loki frá Selfossi Frægð frá Auðsholtshjáleigu
20 10 V Lea Schell Eldey frá Þjórsárbakka Álfur frá Selfossi Gola frá Þjórsárbakka
21 11 H Viðar Ingólfsson Múli frá Bergi Kappi frá Kommu Minning frá Bergi
22 11 H Eyrún Ýr Pálsdóttir Askur frá Brúnastöðum 2 Loki frá Selfossi Gloría frá Árgerði
 
Fjórgangur V2 Opinn flokkur - 2. flokkur 
1 1 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Elva frá Auðsholtshjáleigu Krákur frá Blesastöðum 1A Frægð frá Auðsholtshjáleigu
2 1 V Vilborg Smáradóttir Þoka frá Þjóðólfshaga 1 Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Hylling frá Kimbastöðum
3 2 V Anja-Kaarina Susanna Siipola Styrmir frá Hveragerði Stáli frá Kjarri Engilbrá frá Kjarri
4 2 V Guðrún Sylvía Pétursdóttir Ási frá Þingholti Þristur frá Feti Ása frá Keflavík
5 3 V Herdís Rútsdóttir Ernir frá Skíðbakka I Loki frá Selfossi Embla frá Skíðbakka I
6 3 V Hrafnhildur Jónsdóttir Hrafnkatla frá Snartartungu Dynur frá Hvammi Gloría frá Snartartungu
7 4 H Valdimar Sigurðsson Vignir frá Vatnsenda Mídas frá Kaldbak Hafrún frá Ármóti
8 4 H Högni Freyr Kristínarson Hástígur frá Minni-Borg Sjálfur frá Austurkoti Hátíð frá Minni-Borg
9 5 V Sanne Van Hezel Þrenna frá Þingeyrum Sindri frá Leysingjastöðum II Kengála frá Steinnesi
10 5 V Sigurður Kristinsson Neisti frá Grindavík Auður frá Lundum II Ör frá Síðu
11 6 V Vilborg Smáradóttir Dreyri frá Hjaltastöðum Hugi frá Hafsteinsstöðum Ófeig frá Hjaltastöðum
12 6 V Anna Þöll Haraldsdóttir Óson frá Bakka Adam frá Ásmundarstöðum Mirra frá Bakka
13 7 V Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Gígja frá Prestsbakka
14 7 V Rúna Tómasdóttir Kóngur frá Korpu Korgur frá Ingólfshvoli Snædís frá Selfossi
15 8 V Kristín Hanna Bergsdóttir Náttúra frá Votmúla 1 Gandálfur frá Selfossi Nútíð frá Votmúla 1
16 8 V Arnhildur Halldórsdóttir Þytur frá Stykkishólmi Jakob frá Árbæ Tvíbrá frá Árbæ
17 9 H Sara Camilla Lundberg Fákur frá Ketilsstöðum Álffinnur frá Syðri-Gegnishólum Framkvæmd frá Ketilsstöðum
18 9 H Petra Björk Mogensen Dimma frá Grindavík Draumur frá Holtsmúla 1 Kolsvört frá Holtsmúla 1
19 10 V Júlía Kristín Pálsdóttir Vakar frá Efra-Seli Hruni frá Breiðumörk 2 Vakning frá Reykjakoti
20 10 V Brynjar Nói Sighvatsson Heimur frá Syðri-Reykjum Gammur frá Steinnesi Brella frá Felli
21 11 H Hrafnhildur Jónsdóttir Kraftur frá Keldudal Gammur frá Steinnesi Fiðla frá Keldudal
22 11 H Brynja Viðarsdóttir Sólfaxi frá Sámsstöðum Sólon frá Skáney Sóldögg frá Akureyri
23 11 H Marín Lárensína Skúladóttir Hafrún frá Ytra-Vallholti Arður frá Lundum II Gnótt frá Ytra-Vallholti
24 12 H Vera Evi Schneiderchen Bragur frá Steinnesi Bragi frá Kópavogi Árdís frá Steinnesi
25 12 H Unnur Lilja Gísladóttir Eldey frá Grjóteyri Glóðafeykir frá Halakoti Hringja frá Steðja
26 12 H Sandy Carson Hlekkur frá Lækjamóti Álfur frá Selfossi Von frá Stekkjarholti
27 13 V Guðrún Sylvía Pétursdóttir Gleði frá Steinnesi Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Gæfa frá Steinnesi
28 13 V Sanne Van Hezel Sylvía frá Skálakoti Skýr frá Skálakoti Saga frá Skálakoti