Akureyrarmeistaramót Léttis 2019 - Dagskrá og ráslisti

23.05.2019 - 18:55
 Akureyrarmeistaramót Léttis verður haldið á Hlíðarholtsvelli 25-26. maí næstkomandi og hefst mótið kl. 10 á laugardag.
 
 
Allar afskráningar þurfa að berast á [email protected] að lágmarki klukkutíma áður en grein hefst.
 
Þar sem dagskrá er þétt eru knapar og starfsmenn beðin að mæta tímanlega og vera tilbúin.
 
Hér er uppfærður 23.05.2019  RÁSLISTI og dagakrá hér fyrir neðan
 
1
Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Aldur Faðir Móðir
Fimmgangur F1 Opinn flokkur
1 1 V Jósef Gunnar Magnússon Skagfirðingur Kvika frá Steinnesi 9 Kiljan frá Steinnesi Vaka frá Steinnesi
2 2 V Vignir Sigurðsson Léttir Salka frá Litlu-Brekku 7 Eldur frá Torfunesi Stilla frá Litlu-Brekku
3 3 V Erlingur Ingvarsson Þjálfi Blesa frá Efri-Rauðalæk 9 Frosti frá Efri-Rauðalæk Pandóra frá Tungu
4 4 V Bjarki Fannar Stefánsson Hringur Vissa frá Jarðbrú 9 Blær frá Torfunesi Óvissa frá Jarðbrú
5 5 V Fanndís Viðarsdóttir Léttir Birta frá Gunnarsstöðum 7 Bylur frá Breiðholti, Gbr. Júnídís frá Skarði
6 6 H Hanna Maria Lindmark Skagfirðingur Díva frá Dalsmynni 10 Tenór frá Túnsbergi Viðja frá Víðinesi 1
7 7 V Viðar Bragason Léttir Bergsteinn frá Akureyri 13 Hágangur frá Narfastöðum Slaufa frá Akureyri
8 8 V Gestur Júlíusson Léttir Ullur frá Torfunesi 9 Vilmundur frá Feti Bylgja frá Torfunesi
9 9 V Egill Már Þórsson Léttir Stjarni frá Laugavöllum 7 Glymur frá Flekkudal Storð frá Ytra-Dalsgerði
10 10 V Katrín Eva Grétarsdóttir Sleipnir Gyllir frá Skúfslæk 15 Þóroddur frá Þóroddsstöðum Ynja frá Miðkoti
Fjórgangur V1 Barnaflokkur
1 1 V Áslaug Lóa Stefánsdóttir Léttir Goði frá Möðrudal 10 Lóran frá Möðrudal Þota frá Möðrudal
2 2 H Karin Thelma Bernharðsdóttir Léttir Fáni frá Miðkoti 9 Dagfari frá Miðkoti Þorradís frá Miðkoti
3 3 V Embla Lind Ragnarsdóttir Léttir Sóldís frá Hléskógum 9 Guðberg frá Skagaströnd Líra frá Syðstu-Grund
4 4 V Sandra Björk Hreinsdóttir Léttir Demantur frá Hraukbæ 9 Dalur frá Hólakoti Perla frá Hraukbæ
5 5 V Áslaug Lóa Stefánsdóttir Léttir Krá frá Akureyri 8 Krákur frá Blesastöðum 1A Elding frá Blönduósi
Fjórgangur V1 Opinn flokkur
1 1 V Malin Maria Ingvarsson Léttir Kalinka frá Hlíðarenda 8 Kappi frá Kommu Gerpla frá Hlíðarenda
2 2 V Birna Tryggvadóttir Léttir Grímur frá Garðshorni á Þelamörk 7 Fáfnir frá Hvolsvelli Von frá Miðgarði
3 3 V Viðar Bragason Léttir Þytur frá Narfastöðum 13 Stjörnufákur frá Stóru-Gröf ytri Svala frá Ólafsfirði
4 4 V Þórhallur Þorvaldsson Funi Arður frá Ysta-Gerði 7 Gandur frá Garðsá Arða frá Ysta-Gerði
5 5 V Anna Catharina Gros Léttir Logi frá Sauðárkróki 13 Hágangur frá Narfastöðum Dimmbrá frá Sauðárkróki
6 6 V Sigmar Bragason Léttir Mætta frá Bæ 8 Hákon frá Ragnheiðarstöðum Brella frá Feti
7 7 V María Marta Bjarkadóttir Grani Marri frá Hauganesi 8 Huldar frá Sámsstöðum Fiðla frá Hauganesi
8 8 V Þór Jónsteinsson Léttir Auðar frá Efri-Gegnishólum 6 Krákur frá Blesastöðum 1A Kolbrún frá Efri-Gegnishólum
9 9 V Jósef Gunnar Magnússon Skagfirðingur Freisting frá Steinnesi 7 Sveipur frá Hólum Freyja frá Steinnesi
10 10 V Agnar Þór Magnússon Léttir Jarl frá Steinnesi 6 Kiljan frá Steinnesi Díva frá Steinnesi
11 11 V Sara Arnbro Funi Sleipnir frá Ósi 9 Hrímnir frá Ósi Snót frá Ósi
12 12 V Viðar Bragason Léttir Kormákur frá Björgum 8 Kvistur frá Skagaströnd Kata frá Björgum
13 13 V Fanndís Viðarsdóttir Léttir Roði frá Ytri-Brennihóli 11 Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Folda frá Ytri-Brennihóli
14 14 V Baldvin Ari Guðlaugsson Léttir Harpa frá Efri-Rauðalæk 5 Hrafn frá Efri-Rauðalæk Sóldögg frá Efri-Rauðalæk
15 15 V Birgir Árnason Léttir Glitnir frá Ysta-Gerði 11 Tígull frá Gýgjarhóli Salka frá Ysta-Gerði
16 16 V Klara Ólafsdóttir Léttir Nös frá Naustum III 10 Hófur frá Varmalæk Fluga frá Naustum III
17 17 V Þórhallur Þorvaldsson Funi Vísa frá Ysta-Gerði 9 Ljósálfur frá Fellskoti Staka frá Ysta-Gerði
18 18 V Guðmundur Karl Tryggvason Léttir Rósetta frá Akureyri 5 Hróður frá Refsstöðum Rósalín frá Efri-Rauðalæk
19 19 H Björgvin Helgason Sörli Hrafna frá Hafnarfirði 9 Jökull frá Staðartungu Minning frá Hafnarfirði
20 20 V Vignir Sigurðsson Léttir Sátt frá Litlu-Brekku 6 Máttur frá Leirubakka Stilla frá Litlu-Brekku
21 21 V Viðar Bragason Léttir Katrín frá Björgum 6 Magni frá Þjóðólfshaga 1 Kata frá Björgum
allir_raslistar_IS2019LET128 Akureyrarmeistaramót Léttis_excel (4).xls
2
Fjórgangur V1 Opinn flokkur - 2. flokkur
1 1 H Steingrímur Magnússon Funi Blesi frá Skjólgarði 15 Gammur frá Steinnesi Ýsa frá Litla-Garði
2 2 V Aldís Ösp Sigurjónsd. Léttir Dama frá Akureyri 9 Bergsteinn frá Akureyri Hvöt frá Akureyri
3 3 H Johanna Luisa Driever Léttir Dofri frá Litlu-Brekku 7 Þristur frá Feti Dería frá Engimýri
4 4 V Iveta Borcová Léttir Magnús frá Miðgerði 9 Dósent frá Brún Týva frá Árgerði
5 5 V Sigríður Linda Þórarinsdóttir Léttir Bylgja frá Akureyri 8 Vilmundur frá Feti Nótt frá Tungu
6 6 V Hreinn Haukur Pálsson Léttir Tvistur frá Garðshorni 8 Draumur frá Garðshorni Djásn frá Ysta-Mó
7 7 V Aldís Ösp Sigurjónsd. Léttir Geisli frá Akureyri 11 Flótti frá Borgarhóli Hvöt frá Akureyri
Fjórgangur V1 Unglingaflokkur
1 1 V Margrét Ásta Hreinsdóttir Léttir Bragi frá Björgum 11 Þór frá Björgum Vanja frá Eyjólfsstöðum
2 2 V Steindór Óli Tobíasson Léttir Fegurðardís frá Draflastöðum 9 Prins frá Úlfljótsvatni Lilja frá Æsustöðum
3 3 H Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Léttir Snörp frá Hólakoti 10 Hófur frá Varmalæk Næla frá Sauðanesi
4 4 H Hulda Siggerður Þórisdóttir Léttir Frökk frá Hvammi 9 Þorri frá Þúfu í Landeyjum Hetja frá Íbishóli
5 5 V Egill Már Þórsson Léttir Fluga frá Hrafnagili 6 Kjerúlf frá Kollaleiru Rauðhetta frá Holti 2
6 6 V Auður Karen Auðbjörnsdóttir Léttir Eldar frá Efra - Holti 11 Sigur frá Hólabaki Elding frá Efra - Holti
7 7 H Urður Birta Helgadóttir Hringur Léttir frá Húsanesi 13 Skrúður frá Litlalandi Perla frá Húsanesi
8 8 V Steindór Óli Tobíasson Léttir Happadís frá Draflastöðum 8 Prins frá Úlfljótsvatni Sigurdís frá Árbakka
9 9 V Aldís Arna Óttarsdóttir Léttir Þrándur frá Sauðárkróki 12 Drangur frá Hjallanesi 1 Þula frá Sauðárkróki
Fjórgangur V1 Ungmennaflokkur
1 1 V Valgerður Sigurbergsdóttir Léttir Segull frá Akureyri 11 Sikill frá Sperðli Vænting frá Brúnastöðum
2 2 H Katrín Eva Grétarsdóttir Sleipnir Fannar frá Skammbeinsstöðum 1 9 Leiknir frá Vakurstöðum Frökk frá Holtsmúla 1
3 4 V Steinunn Birta Ólafsdóttir Hringur Þröstur frá Dæli 11 Markús frá Langholtsparti Brenna frá Bragholti
4 5 V Bjarki Fannar Stefánsson Hringur Jarl frá Sámsstöðum 9 Jón frá Sámsstöðum Jara frá Gunnarshólma
5 6 H Ingunn Birna Árnadóttir Léttir Stormur frá Akureyri 9 Keilir frá Miðsitju Ilmur frá Ljótsstöðum 1
6 7 V Katrín Eva Grétarsdóttir Sleipnir Píla frá Selfossi 9 Álfur frá Selfossi Dinna frá Selfossi
Tölt T1 Barnaflokkur
1 1 H Embla Lind Ragnarsdóttir Léttir Sóldís frá Hléskógum 9 Guðberg frá Skagaströnd Líra frá Syðstu-Grund
2 2 V Karin Thelma Bernharðsdóttir Léttir Lúkas frá Miðkoti 15 Orri frá Þúfu í Landeyjum Þorradís frá Miðkoti
3 3 V Áslaug Lóa Stefánsdóttir Léttir Goði frá Möðrudal 10 Lóran frá Möðrudal Þota frá Möðrudal
4 4 V Sandra Björk Hreinsdóttir Léttir Sylgja frá Syðri-Reykjum 15 Bjargþór frá Blesastöðum 1A Nótt frá Völlum
Tölt T1 Opinn flokkur
1 1 V Jóhann Svanur Stefánsson Léttir Blæja frá Sigríðarstöðum 9 Sægreifi frá Múla Embla frá Akureyri
2 2 V Guðmundur Karl Tryggvason Léttir Björt frá Akureyri 7 Orri frá Þúfu í Landeyjum Nótt frá Tungu
3 3 V Malin Maria Ingvarsson Léttir Kalinka frá Hlíðarenda 8 Kappi frá Kommu Gerpla frá Hlíðarenda
4 4 H Birgir Árnason Léttir Glitnir frá Ysta-Gerði 11 Tígull frá Gýgjarhóli Salka frá Ysta-Gerði
5 5 V Fanndís Viðarsdóttir Léttir Lexus frá Björgum 7 Viti frá Kagaðarhóli Lilja frá Möðruvöllum
6 6 V Bjarni Jónasson Skagfirðingur Úlfhildur frá Strönd 9 Kjerúlf frá Kollaleiru Framtíð frá Múlakoti
allir_raslistar_IS2019LET128 Akureyrarmeistaramót Léttis_excel (4).xls
3
7 7 V Baldvin Ari Guðlaugsson Léttir Hagalín frá Efri-Rauðalæk 5 Þristur frá Feti Kría frá Krithóli
8 8 H Hanna Maria Lindmark Skagfirðingur Fálki frá Búlandi 15 Hrymur frá Hofi Lukka frá Búlandi
9 9 V Sigmar Bragason Léttir Mætta frá Bæ 8 Hákon frá Ragnheiðarstöðum Brella frá Feti
10 10 V Sara Arnbro Funi Sleipnir frá Ósi 9 Hrímnir frá Ósi Snót frá Ósi
11 11 V Bjarni Jónasson Skagfirðingur Dofri frá Sauðárkróki 7 Hvítserkur frá Sauðárkróki Dimmbrá frá Sauðárkróki
12 12 V Viðar Bragason Léttir Þytur frá Narfastöðum 13 Stjörnufákur frá Stóru-Gröf ytri Svala frá Ólafsfirði
13 13 H Anna Catharina Gros Léttir Logi frá Sauðárkróki 13 Hágangur frá Narfastöðum Dimmbrá frá Sauðárkróki
14 14 V Þór Jónsteinsson Léttir Auðar frá Efri-Gegnishólum 6 Krákur frá Blesastöðum 1A Kolbrún frá Efri-Gegnishólum
15 15 V Björgvin Helgason Sörli Hrafna frá Hafnarfirði 9 Jökull frá Staðartungu Minning frá Hafnarfirði
16 16 V Fanndís Viðarsdóttir Léttir Lóa frá Gunnarsstöðum 9 Fjarki frá Breiðholti, Gbr. Ósk frá Hafrafellstungu 2
17 17 V Baldvin Ari Guðlaugsson Léttir Harpa frá Efri-Rauðalæk 5 Hrafn frá Efri-Rauðalæk Sóldögg frá Efri-Rauðalæk
Tölt T1 Unglingaflokkur
1 1 H Aldís Arna Óttarsdóttir Léttir Þrándur frá Sauðárkróki 12 Drangur frá Hjallanesi 1 Þula frá Sauðárkróki
2 2 H Auður Karen Auðbjörnsdóttir Léttir Eldar frá Efra - Holti 11 Sigur frá Hólabaki Elding frá Efra - Holti
3 3 H Margrét Ásta Hreinsdóttir Léttir Bragi frá Björgum 11 Þór frá Björgum Vanja frá Eyjólfsstöðum
4 4 V Steindór Óli Tobíasson Léttir Tinna frá Draflastöðum 10 Moli frá Skriðu Sigurdís frá Árbakka
5 5 V Egill Már Þórsson Léttir Fluga frá Hrafnagili 6 Kjerúlf frá Kollaleiru Rauðhetta frá Holti 2
Tölt T1 Ungmennaflokkur
1 1 V Valgerður Sigurbergsdóttir Léttir Segull frá Akureyri 11 Sikill frá Sperðli Vænting frá Brúnastöðum
2 2 V Bjarki Fannar Stefánsson Hringur Gyðja frá Húsey 11 Markús frá Langholtsparti Lotta frá Húsey
3 3 H Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson Hringur Glóð frá Dalvík 10 Tristan frá Árgerði Hrund frá Tungu
Tölt T2 Opinn flokkur
1 1 V Finnbogi Bjarnason Skagfirðingur Harpa Sjöfn frá Hvolsvelli 9 Mjölnir frá Hlemmiskeiði 3 Orka frá Hvolsvelli
2 2 H Valgerður Sigurbergsdóttir Léttir Krummi frá Egilsá 17 Mósi frá Egilsá Glóð frá Egilsá
3 3 V Auður Karen Auðbjörnsdóttir Léttir Safír frá Skúfslæk 13 Akkur frá Brautarholti Gjöf frá Hafsteinsstöðum
Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur
1 1 V Jón Pétur Ólafsson Léttir Míla frá Staðartungu 9 Jökull frá Staðartungu Skuggsjá frá Staðartungu
2 2 V Hanna Maria Lindmark Skagfirðingur Nikulás frá Langholtsparti 17 Hróður frá Refsstöðum Von frá Bjarnastöðum
3 3 V Belinda Ottósdóttir Léttir Skutla frá Akranesi 9 Hruni frá Breiðumörk 2 Skvísa frá Felli
4 4 V Bjarki Fannar Stefánsson Hringur Þórir frá Björgum 13 Tígull frá Gýgjarhóli Þóra frá Björgum
5 5 V Finnbogi Bjarnason Skagfirðingur Kjarnoddur frá Ytra-Vallholti 9 Arnoddur frá Auðsholtshjáleigu Gletta frá Ytra-Vallholti
6 6 V Bjarni Jónasson Skagfirðingur Randver frá Þóroddsstöðum 11 Illingur frá Tóftum Gunnur frá Þóroddsstöðum
7 7 V Klara Ólafsdóttir Léttir Fjöður frá Miðhúsum 9 Þröstur frá Hvammi Laufey frá Miðhúsum
8 8 V Hreinn Haukur Pálsson Léttir Tvistur frá Garðshorni 8 Draumur frá Garðshorni Djásn frá Ysta-Mó
9 9 V Sveinbjörn Hjörleifsson Hringur Drífa Drottning frá Dalvík 17 Hrókur frá Glúmsstöðum 2 Tvísýn frá Lambanes-Reykjum
10 10 V Egill Már Þórsson Léttir Tinna frá Ragnheiðarstöðum 11 Þeyr frá Akranesi Fiðla frá Ketu
Tölt T3 Opinn flokkur - 2. flokkur
allir_raslistar_IS2019LET128 Akureyrarmeistaramót Léttis_excel (4).xls
4
1 1 V Aldís Ösp Sigurjónsd. Léttir Dama frá Akureyri 9 Bergsteinn frá Akureyri Hvöt frá Akureyri
2 1 V Iveta Borcová Léttir Mósi frá Uppsölum 8 Bláskjár frá Kjarri Mósa frá Uppsölum
3 2 H Sigríður Linda Þórarinsdóttir Léttir Bylgja frá Akureyri 8 Vilmundur frá Feti Nótt frá Tungu
4 2 H Elín M. Stefánsdóttir Funi Kuldi frá Fellshlíð 11 Hágangur frá Narfastöðum Dáfríður frá Hríshóli
5 3 V Belinda Ottósdóttir Léttir Hlökk frá Marteinstungu 10 Hruni frá Breiðumörk 2 Agnes frá Ketu
6 3 V Steingrímur Magnússon Funi Blesi frá Skjólgarði 15 Gammur frá Steinnesi Ýsa frá Litla-Garði
Tölt T7 Opinn flokkur
1 1 V Johanna Luisa Driever Léttir Dofri frá Litlu-Brekku 7 Þristur frá Feti Dería frá Engimýri
2 1 V Klara Ólafsdóttir Léttir Glóð frá Ytri-Skjaldarvík 6 Óskasteinn frá Íbishóli Kæti frá Akureyri
3 2 H Eva María Aradóttir Léttir Kuldi frá Sandá 8 Glymur frá Innri-Skeljabrekku Freyja frá Stafni
4 2 H Sigfús Arnar Sigfússon Léttir Matthildur frá Fornhaga II 6 Krókur frá Ytra-Dalsgerði Brynja frá Árbæ
5 3 V Hulda Siggerður Þórisdóttir Léttir Frökk frá Hvammi 9 Þorri frá Þúfu í Landeyjum Hetja frá Íbishóli
6 3 V Ingunn Birna Árnadóttir Léttir Hrafnar frá Hrafnagili 6 Gangster frá Árgerði Keila frá Bjarnastaðahlíð
7 4 V Jósef Gunnar Magnússon Skagfirðingur Freisting frá Steinnesi 7 Sveipur frá Hólum Freyja frá Steinnesi
8 4 V Svana Karlsdóttir Léttir Spuni frá Akureyri 16 Hlynur frá Vatnsleysu Lína frá Árbakka
9 5 V Aldís Arna Óttarsdóttir Léttir Þokki frá Úlfsstöðum 9 Hágangur frá Narfastöðum Hnáta frá Úlfsstöðum
Fimmgangur F2 Opinn flokkur - 2. flokkur
1 1 V Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Léttir Maístjarna frá Hólakoti 11 Randver frá Sólheimum Gola frá Garðakoti
2 1 V Hreinn Haukur Pálsson Léttir Dáð frá Hólakoti 9 Hófur frá Varmalæk Stilling frá Sölvholti
3 2 V Auður Karen Auðbjörnsdóttir Léttir Hróðný frá Syðri-Reykjum 12 Hróður frá Refsstöðum Begga frá Brattholti
4 2 V Sigfús Arnar Sigfússon Léttir Matthildur frá Fornhaga II 6 Krókur frá Ytra-Dalsgerði Brynja frá Árbæ
5 3 V Belinda Ottósdóttir Léttir Skutla frá Akranesi 9 Hruni frá Breiðumörk 2 Skvísa frá Felli
6 3 V Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Léttir Mist frá Eystra-Fróðholti 8 Þeyr frá Prestsbæ Fönn frá Akureyri
Gæðingaskeið PP2 Opinn flokkur
1 1 V Jósef Gunnar Magnússon Skagfirðingur Kvika frá Steinnesi 9 Kiljan frá Steinnesi Vaka frá Steinnesi
2 2 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Sögn frá Steinnesi 9 Kiljan frá Steinnesi Sylgja frá Þingeyrum
3 3 V Vignir Sigurðsson Léttir Salka frá Litlu-Brekku 7 Eldur frá Torfunesi Stilla frá Litlu-Brekku
4 4 V Valgerður Sigurbergsdóttir Léttir Vefur frá Akureyri 7 Spuni frá Vesturkoti Bylting frá Akureyri
5 5 V Auður Karen Auðbjörnsdóttir Léttir Maren frá Vestri-Leirárgörðum 15 Aron frá Strandarhöfði Frenja frá Vestri-Leirárgörðum
6 6 V Hreinn Haukur Pálsson Léttir Dáð frá Hólakoti 9 Hófur frá Varmalæk Stilling frá Sölvholti
7 7 V Gestur Júlíusson Léttir Ullur frá Torfunesi 9 Vilmundur frá Feti Bylgja frá Torfunesi
8 8 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Skreppa frá Hólshúsum 9 Arnoddur frá Auðsholtshjáleigu Sædís frá Auðsholtshjáleigu
 
 
Dagskráin á laugardag
 
Kl. 10:00    
 
Fimmgangur F2 2.flokkur
 
Fimmgangur F1 opinn flokkur
 
5 mín pása
 
Fjórgangur 2. flokkur
 
Fjórgangur ungmenni
 
Matur
 
Fjórgangur opinn flokkur
 
5 mín pása
 
Fjórgangur unglingar
 
Fjórgangur barnaflokkur
 
Tölt T7
 
Tölt T2
 
5 mín pása
 
Tölt T1 barnaflokkur
 
Tölt T1 unglingar
 
Tölt T1 ungmenni
 
Tölt T3 2. flokkur
 
Tölt T1 1. Flokkur
 
pása
 
Gæðingaskeið
 
 
Dagskráin á sunnudag
 
Kl. 09:00
 
100m skeið
 
B úrslit fjórgangur opinn flokkur
 
A úrslit fjórgangur börn
 
A úrslit fjórgangur unglingar
 
A úrslit fjórgangur ungmenni
 
A úrslit fjórgangur 2. flokkur
 
A úrslit fjórgangur 1. flokkur
 
Matur
 
A úrslit fimmgangur F2 2.flokkur
 
A úrslit fimmgangur F1 1.flokkur
 
A úrslit tölt T7
 
A úrslit tölt T2
 
A úrslit Tölt T3 2.flokkur
 
A úrslit tölt T1 börn
 
A úrslit tölt T1 unglingar
 
A úrslit tölt T1 ungmenni
 
A úrslit tölt T1 1. Flokkur
 
 
Með kveðju
 
Skeiðvallanefnd Léttis